Mshindi wa tuzo ya MTV EMA 2016, Alikiba ametua nchini Afrika
Kusini tayari kwa ziara yake ya kwanza nchini humo.
Alikiba (nyuma) akiwa na meneje wake Seven Mosha nchini Afrika Kusini)Wakati akitangaza kwa mara ya kwanza ziara hiyo, Alikiba
aliandika, “Happy New Year. It’s time to meet my fans across the world. I start
with South Africa in February 2017! . KING KIBA LIVE ON TOUR IN SOUTH AFRICA Pamoja na ziara ya Afrika Kusini, Kiba atakuwa na nyingine baadaye Marekani na Ulaya.
NBC Yatoa Mikopo ya Makazi kwa Wakulima 57
-
- Yaendelea kukabidhi Malori kwa Vyama vya Ushirika
Kufuatia hatua ya Serikali kukabidhi Shilingi bilioni 300 kwa taasisi saba
za kifedha, ikiwemo Benki...
0 comments:
Post a Comment